10 ตอบกลับ

ช่วงนี้ออกกำลังกาย ดูแลตัวเองควบคู่ไปกับการกินอาหารที่มีประโยชน์นะคะ โฟลิคกินล่วงหน้าเผื่อไว้เรื่อยๆ เดี๋ยวเวลาที่เหมาะเจาะทุกอย่าง จะเป็นของเราค่ะ 🙂

ขอบคุณมากๆค่ะ

อย่าท้อใจไปค่ะ บางทียังไม่ถึงเวลาของเรา บ้านนี้แต่งมา10ปี ปจด.มาปกติ ทำiui ก็ไม่ติด เพิ่งจะมาท้องตอน 39 มาแบบงงๆ เลิกคิดไปแล้วด้วยซ้ำ

เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ ผ่านความรู้สึกแบบนั้นมาตลอด จนทำใจได้ไปเอง ลูกๆเพื่อน โตกันหมดแล้วบ้านนี้เพิ่งจะท้อง สักวันมันต้องเป็นของเราเนอะ❤ ปล. บ้านนี้ไปบนขอลูกที่ศาลพ่อพระกาฬ ลพบุรีค่ะ ระบุเลยว่าขอให้ท้องในปี 63 มาจริงๆค่ะ ลองดูนะ

เหมือนกันเลยค่ะ เริ่มท้อแล้วเหมือนกันค่ะ ผ่าตัดก้ยังไม่มา กินยาคุณหมอก้ยังไม่ท้อง ปล่อยมา5ปีแล้วค่ะ

ใช่เหมือนกันเลย.เรากินยาคุมที่หมอให้เหมือนกัน

บอกใจตัวเองว่ายังไม่อยากมีน้อง ปีหน้าค่อยมานะลูก แม่ยังไม่อยากมี แล้วโหลดแอฟตกไข่ได้ผลแน่ค่ะ

บำรุงค่ะ.เห็นคนอื่นลองเห็นผล.เราก้เลยลองบ้าง. แต่ก้ม่ด้ผลอ่ะค่ะ.

ลองดูเพจนี่คะ babyandmom co th ลองศึกษาดูคะ

ขอบคุณค่ะ

น่าจะเป็นที่ฮอร์โมนค่ะ

ควรทำยังไงดีคะ.พอจะแนะนำได้ไหม?

โอ๋ๆ นะคะแม่ สู้ๆค่ะ 🥰

พอจะแนะนำกันได้ไหมคะ.คุณแม่

Super Mum

ลองปรึกษาหมอดูนะคะ

ไปแล้วค่ะ.หมอให้ยาคุมมา

สู้ๆค่ะพี่

ขอบคุณมากค่ะ

VIP Member

หมอช่วยได้ค่ะ

หมอให้ทานยาอะไรค่ะ คุณแม่