144 ตอบกลับ

ท้องเเรกเหมือนกันค่ะ ไม่เกี่ยวน่ะค่ะ แม่บ้านนี้ 3เดือนเเรกแพ้หนักมาก จากนั้นก็ไม่เเพ้ จนมาตอนนี้33+3แล้ว ยังกลับมาเเพ้อีกแต่ไม่มากเท่า3เดือนเเรกค่ะ ได้น้องผู้ชาย

ของเราไม่แพ้เลยค่ะ

ใม่แพ้ได้ลูกชายจร้าคนแรก👶☺️ส่วนคนที่สองนี้รอลุ้นอยุ่ค่ะจะได้ลูกสาว หรือ ลูกชาย แม่ท้องสองนี้แพ้หนักมาก แพ้3เดือนเต็มๆจ้า อยากได้ลูกสาวคะคนที่2นี้ 555+

แพ้หรือไม่แพ้ไม่ได้ระบุเพศลูกได้นะคะคุณแม่ ท้องแรก เราไม่แพ้เลย ได้ลูกชาย ท้องนี้แพ้ 4 เดือน ยังไม่ทราบเพศ พอดีน้องหนีบหมอมองไม่เห็น 😂😂

ส่วนบ้านเราได้ลูกชายค่ะแม่ไม่แพ้อะไรเลยค่ะสบายมากเพราะคุณพ่อแพ้แทนทุกอย่างเลยค่ะแต่มีเวียนหัวนิดหน่อยช่วง3เดือนแรกค่ะ

สำหรับเราไม่จริงค่ะ แพ้ทุกท้อง ได้ทั้งหญิงและชาย มันเกี่ยวกับร่างกายเรารับกับการเปลี่ยนแปลงของฮอร์โมนได้มากน้อยแค่ไหนค่ะ

ไม่รู้นะค่ะว่าจริงไหม แต่ท้องแรกได้ผู้ชายไม่แพ้ท้องเลย สบายไปจนคลอด แต่มาท้อง 2 คือแพ้หนักมากค่ะ ปรากฏว่าได้ลูกผู้หญิง ค่ะ

บ้านนี้ลูกคนแรกแพ้น้อยได้ลูกสาวท้องสองแพ้หนักได้ลูกชายมาท้องสามไม่ค่อยแพ้มีพะอืดพะอมกินได้..ลุ้นค่ะว่าจะหญิงหรือชาย

ไม่จิงค่ะแม่บ้านนี้คนแรกไม่แพ้อะไรเลยค่ะได้ ผช พอคนที่2 แพ้หนักมากกินได้แต่พวกน้ำอัดลมยัน 7 เดือน ก้อได้ ผช เหมือนกัน

น้องข้างบ้านแพ้ตั้งแต่เริ่มท้องจนเกือบคลอด ผิวสดใส หน้าตาผ่องมาก เดากันว่าจะได้ผู้หญิง ออกมากระจู๋ชี้มาเลยค่ะ

ไม่รู้จริงมั้ยซาวน์ไม่เห็น..ตอนนี้ 32wแล้ว..ตอนเช้าแปรงฟันไม่ได้เลยจร้า..อาเจียนตลอด..ฝืนเอา