7 ตอบกลับ

เป็นที่ฮอร์โมนเปลี่ยนแปลงค่ะ จะมีสิวขึ้นเป็นเรื่องปกติค่ะ บ้านนี้ใช้เซรั่มไฮยาของน้องฉัตรมีขึ้นบ้างแต่ก็ไม่เยอะค่ะ

คุณแม่เป็นทั้วสิวทั้งฝ้าหน้าหมองคล้ำคะ ตอนท้องได้1-2เดือน จะเข้าเดือนที่3ก็ค่อยๆจางลงคะ สิวหายฝ้าจาง หน้าใสขึ้น

TapFluencer

เป็นเหมือนกันค่ะ เยอะด้วย 🥹 แต่ตอนนี้เริ่มแห้งเองแล้วค่ะ ไม่ได้ทาอะไรเลย อักเสบน้อยลง ตอนนี้ 16-17 วีคจ้า

เหมือนกันเลยค่ะ หน้าเป็นแผลเป็นเลยค่ะ ทั้งที่ตอนยังไม่ท้องไม่มีสิวเลย พอท้องมาสิวขึ้นเยอะมากค่ะ

VIP Member

เป็นเหมื่อนกันค่ะตอนนี้โทรมมากไม่เป็นไรค่อยสวยหลังคลอดเนอะ555

เป็นสิวเหมือนกันค่ะส่วนตัวใช้ตัวนี้อยู่สิวแห้งไวค่ะ

เหมือนกันค่ะ เป็นเยอะมาก ตกใจหน้าตัวเอง