63 ตอบกลับ

เราแพ้หนักมากได้ลูกสาว แต่ท้องแรกก้อแพ้เหมือนกัน แต่หายแพ้ไวกว่านี้ ได้ลูกชาย

ไม่เกี่ยวนะคะ บ้านนี้แพ้หนักมากจนได้ไปนอนโรงพยาบาลแพ้จน 5-6 เดือน ได้ลูกสาวนะคะ

นี่แพ้นิดหน่อยค่ะ​ แต่พอ6-7เดือนนี่ง่วงมากกก​ นอนแทบทั้งวัน​ ได้ลูกสาวจ้า

ไม่ค่อยแพ้เหมือนกันค่ะ จะอ้วกแค่ช่วงเช้านิดหน่อย ได้ลูกสาวค่ะ บ้านนี้

ท้องแรกกับท้องสองไม่แพ้ท้องเลยได้ผู้หญิง ท้องนี้แพ้ท้องได้ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกแพ้หนักแพ้นาน7เดือน ได้ญ ท้อง2 แพ้แค่2-3เดือน ก็หาย ได้ช

ไม่แพ้เลยค่ะไม่มีอาการเหมือนคนท้องสักอย่างเหมือนคนปกติทั่วไป

จะเข้าคนที 3 แพ้ทุกคน คนนี้หนักสุด นืกว่าผญ. ชายหมดทั้งบ้านค้ะ 555

VIP Member

ใม่เกี่ยวน้ะค้ะ บ้านนี้แพ้ท้องหนักมากช่วง3เดือนแรก #ลูกสาวค้ะ

ไม่เกี่ยวจ้า บ้านนี้ท้องแฝดอ้วกเหม็นนู่นเหม็นนี่ได้แฝดหญิงจ้า

ดีใจด้วยค่ะ ทีเดียวได้ 2 เลย 😍