70 ตอบกลับ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่รู้เพศ 10 วีคค่ะทยอยซื้อตอนนี้จะ 8 เดือนยังไม่จบเลยค่า

บ้านนี้กำหนดคลอด 19ตุลาคะ เริ่มทยอยๆซื้อบ้างแล้วคะ บ้านนี้ได้ลูกสาวคะ 🥰

8 ตุลาคม ค่ะ น้องผช ยังไม่ได้เตรียมเลย แม่เป็นโควิด รอหายก่อน เริ่มลุย🥰

ตุลาเหมือนกันเลยคะแต่ยังไม่ได้เตรียมไหรเลยคะว่าจะเริ่มทยอยแล้วคะ

เริ่มๆเตรียมไว้แล้วค่ะ น้องก็ผู้ชาย คลอดตุลาเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ 13 กันยาค่ะ ผู้ชายเหมือนกัน เตรียมบ้างแล้วแต่ยังไม่ครบค่ะ

VIP Member

บ้านนี้19ตุลายังไม่ได้เตรียมเลยค่ะที่บ้านไม่ให้ซื้อไว้

เราใช้วิธีซื้อฝากบ้านเพื่อนเอาค่ะ

อยากซื้อมาก แต่ยังไม่กล้า จะรอสัก 8เดือนกว่าๆก่อนค่อยซื้อนะคะ

เหมือนกันเลยค่ะต่อนนี้ใด้7เดือนแต่ก็ยังไม่กล่าซื้อ

อันนี้ #ทีมพฤศจิกายน ลูกชาย ตื่นเต้นมาก ทยอยซื้อใกล้ครบแล้วค่ะ

ตุลาคม เหมือนกันค่ะ เตรียมของใกล้ครบหมดแล้ว นี่แค่บางส่วนจ้า