53 ตอบกลับ

มีได้ค่ะแต่ควรระมัดระวังเป็นพิเศษจ้า อาจจะนานๆครั้งไม่บ่อยมากจนเกินไปจ้า

มีแต่ไม่บ่อยแต่สภาพร่างกายคุณแม่ไม่เหมือนกัน รายละเอียดค้นกูเกิ้ลเลยจ้า

นานๆครั้งค่ะ แต่บอกตามตรงเราไม่มีอารมณ์ร่วมเลยค่ะ ที่ให้เพราะสงสารสามี

29w4d ยังมีอยู่เลยค่ะมีตั้งแต่เดือนแรกๆ แต่ทำเบาๆนะค่ะท่าที่ไม่อันตราย

เรางดเลยค่ะ แต่สงสารคุณสาเลยซื้อจิ๋มกระป๋องให้นางใช้ ปล.งดดราม่าน้า

มีค่ะแต่ไม่บ่อยมาก. ยิ่งท้องแก่ยิ่งไม่ค่อยมีเลยค่ะกลัวคลอดก่อนกำหนด.

ช่วงไตรมาสแรกห้ามมี ไตรมาสสองมีได้แต่ต้องเบาๆนะคะ ไตรมาสสามควรงดคะ

บ้านนี้2อาทิตย์ครั้งได้คะ แม่งุดงิดคะ แต่ดีที่พ่อบ้านเข้าใจ

ไม่แรง มีไว เสร้จไว ได้ตลอดจ้า บ้านนี้ เน้นไว 555+ ไม่มีสะเทือน

สามเดือนแรก,สามเดือนใกล้คลอดห้ามมีเพศสัมพันธ์จะดีที่สุด