40 ตอบกลับ

VIP Member

31 w พึ่งอยากทานหวาน อยากของหวาน แต่ก็ไม่ค่อยได้ดินเท่าไหร่

VIP Member

เหมือนกันค่ะซื้อแช่ฟิดไว้เรยแต่กินได้วันละนิดเสี่ยวฟัน

บ้านนี้ก็ทานไอติมทุกวันเหมือนกันค่ะ​ ขาดไม่ได้เลย

อย่าทานของหวานเยอะนะค่ะ เสี่ยงต่อการเป็นเบาหวานคะ

แรกๆไม่ทานหวานเรยคะ พอเข้าเดือนที่8ชอบทานหวานมากๆ

บ้านนี้ชอบเหมือนกันเลยค่ะ จากปกติทานเเต่เปรี้ยวๆ

VIP Member

บ้านนี้ก้อชอบค้ะ พยายามอดใจค้ะ กลัวเบาหวานถามหา 🤣

บ้านนี้ก็ชอบทานของหวาน ยิ่งใกล้คลอดยิ่งอยากกิน

นี่ก็กินเกือบทุกวัน แต่ก็ต้องระวังเบาหวานนะคะ

ทานได้แต่อย่าเยอะและบ่อยเกินเสี่ยงเบาหวานคะ