124 ตอบกลับ

4 ก.พ.จ้า ดิ้นเก่ง โดยเฉพาะเช้ามืดปลุกแม่ตื่นทุกเช้าเรยจ้า

14 ก.พ ดิ้นเก่งมาก ตอนเช้าคือดิ้นเหมือนปลุกแม่กินข้าวอ่ะ55

13-16กพ.คะ​ ตอดดี​ ดิ้นดีคะ​ กินอาหารปุบก้ตอดรึดิ้นเลยคะ

21 กุมภาพันธ์ดิ้นทั้งวันคร่า ยิ่งกลางคืนคืนยิ่งดิ้นแรง

13 กุมภา บ้านนี้ดิ้น แต่ไม่แรงค่ะ ท้องก็ออกนิดเดียวเอง

ไม่ค่อยรุ้สึกเหมือนกันคะหรือว่าเพราะอ้วนก็ไม่รู้555

26กุมพาค่ะ ตอดแล้วเวลาเปิดเพลงให้ฟังตอดใหญ่เลยค่ะ☺️

7กุมภา ค่ะลูกสาวตัวอ้วนเริ่มดุ๊กดิ๊กๆในท้องแล้วค่ะ

6กพ. รุ้สึกเบาๆนานที บางวันเงียบเลยคะ แอบห่วง กังวล

25 กุมภา​ ลูกชายดิ้นแล้วค่ะ​ ต้องคุยกับเค้าบ่อยๆ​