105 ตอบกลับ

ไม่เคยกลัดค่ะ เผื่อเข็มมันหลุดง้างออกกลัวเข็มจะทิ่มพุง😁

ไม่เคยกลัดเลยค่ะ กลัวเข็มหลุดมาแล้วจะจิ้มท้องตัวเองแทน😅

บ้านนี้อยุ่บ้านไม่กลัดก้อได้ค่ะ แต่ออกไปไหนก้อกลัดตลอดด

ท้องที่2แล้วไม่เคยกลัดเลย ใช้ความระมัดระวังของตัวเอง

บ้านนี่กัดบ้าง ไม่กัดบ้างค่ะแล้วแต่ว่าไปสถานที่ไหน

ต้องเริ่มกลัดกี่วีคคะ หรือแล้วแต่คุณแม่บ้านไหนสะดวก

ชอบลืมกลัดค่ะแต่ไปใหนมีแต่คนว่าให้ค่ะ

กลัดบ้างไม่กลัดบ้าง แต่ส่วนใหญ่ลืมไม่ได้กลัดค่ะ555

VIP Member

ติดช่วงท้องอ่อนๆ พอท้องเริ่มออกก็ไม่ติดแล้วค่ะ 😂

บ้านนี้กัดบ้างค่ะ ส่วนใหญ่ติดในเสื้อเกือบทุกตัว

ไม่ได้กลัดเลยค่ะ เห็นแม่เราบอกว่าบ้านเค้าไม่ถือ