71 ตอบกลับ

จะเข้า20wแล้วค่ะยังไม่รู้สึกว่าดิ้นเลย #ท้องแรก

ยังไม่รุ้สึกดิ้นเหมือนกันคะ มีแต่เจบข้างซ้าย

20w ก็ยังไม่รู้สึกว่าดิ้นเลยนะคะ กังวลใจเหมือนกัร

บางทีก็รู้สึกแต่ท้องไม้ขยับเลยไม่แน่ใจว่าน้องดิ้นหรือเราคิดไปเอง😅

บ้านนี้21วีคค่ะ เริ่มรู้สึกดุ๊กดิ๊กอยู่ในท้อง

น้องตอดตั้งแต่18วีคตอนนี้24วีคน้องดิ้นเก่งมาก

บ้านนี้น้องดิ้น17wค่ะ ท้องเเรก ตอนนี้20wแล้ว

บ้านนี้น้องนอดตั้งแต่18wแล้วค่า ตอนนี้22 wแล้ว

บ้านนี้ก็20w2dแล้วยังไม่ดิ้นเลยคะ แค่ตอด ท้อง2

เอามือวางไว้ที่ท้องค่ะจะรู้สึกอยู่ค่ะ

บ้านนี้ตอด20วีค เริ่มดิ้น23วีค ท้องแรกจ้า