71 ตอบกลับ

บ้านนี้น้องตอด13w. เริ่มดิ้นชัดเจนแบบท้องเป็นคลื่น16+4w. แม่ตัวเล็กค่ะ

ไม่รู้สึกว่าดิ้นเหมือนกันค่ะ แต่เวลาซาวน์เห็นดุ๊กดิ๊กดีมากเลย

VIP Member

ของเรารู้สึกเกือบ 22w คะ ท้องแรก ตอนนี้ 26 แล้ว เริ่มรู้สึกมากขึ้นคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ20w.แล้วน้องยังไม่ดิ้นเลย... ท้องแรกกังวล​มากๆ

บ้านนี้น้องตอด17วีค ตอนนี้ดิ้นวันละไม่ต่ำกว่า20ครั้งเลยยย

บ้านนี้ดิ้นตอน15wคะแต่ดิ้นไม่แรกตอดนิดหน่อยให้พอรู้สึกคะ

20วีคบ้านนี้ดิ้นแรงแล้วค่ะ แม่เป็นคนหนังท้องหนาด้วยนะ

น้องเตะอัดตั้งแต่17วีคแล้วค่ะ ตอนนี้26+5 เตะเก่งมาก

บ้านนี้ดิ้นตอน20ค่ะเพราะหน้าท้องหนาเรยรุสึกช้า

21+2ดิ้นเก่งมากค่ะ เริ่มตอด16w ดิ้นเก่ง20w ค่ะบ้านนี้