61 ตอบกลับ

ตอนท้อง5เดือนแม่บ้านนี้ก้เท่านี้จ้า แต่คลอดน้องออกมา3540 ดูน้ำหนักน้องเอาไม่ต้องสนใจท้องเล้กท้องใหญ่จ้า

36+4แล้วจร้าคุณลุงหมอบอกว่าหน้าจะผู้หญิงน้ำหนัก2,643กรัมแม่อยากจะเห็นหน้าเต็มที่แล้ว

6เดือน ท้องแรกค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยสงสัยนางขี้อาย ทั้งหนีบ ทั้งนอนคว่ำ อีแม่เพลีย 😅😅

เหมือนกันเลยคะคุณแม่น้องดิ้นเก่งมาก5555

VIP Member

บ้านนี้ตอน5เดือนไม่เหมือนคนท้องเลยจ้า แม่บังพอมีท้องออกมาบ้างนะคะ

5เดือนเหมือนกันค่ะ แต่บ้านนี้เล็กกว่าแม่อีกค่ะ หมอบอกน้องตามเกณฑ์

ในรูปเราตอน5เดือน เล็กมากกก ปัจจุบัน 7เดือนกว่าแล้วค่ะ (ลูกสาว)

VIP Member

อีก2เดือนนะคะ เค้าว่าเข้าไตรมาส3 ท้องจะขยายอย่างรวดเร็ว🥰🥰

ไม่ต้องคิดมากน้า ถ้าน้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็โอเคแล้วค่ะ

VIP Member

พอดีกับสรีระแม่ค่ะ แม่ตัวเล็ก ก็ถือว่าท้องใหย่นะค่ะ

เท่ากันเลยจ้า หมอว่าน้ำหนักลูกตามเกณฑ์ ก็ปกติจ้า