238 ตอบกลับ

ปวดขาทุกคืนเลยค่ะ ท้องแข็งบ่อย ทรมานมากกว่าจะได้นอน

นอนไม่หลับเป็นบางคืนค่ะ ส่วนมากจะหายใจไม่ค่อยสะดวก

นอนหลับ แต่ลุกฉี่บ่อย ทำให้เหมือนตอนไม่เต็มอิ่มค่ะ

พักหลังมานี่นอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ หลับไม่เต็มอิ่ม >

นอนไม่ค่อยสบาย ปวดหลัง... แสบร้อนกลางอกก็มีเป็นพักๆ

พิกตัวบ่อยค่ะ นอนหลับไม่สนิท ชอบตื่นกลางดึกทุกคืน

หายใจไม่อิ่ม เป็นตะคิวที่ขา ปวดฉี่ปล่อยมาก😅😅😅😅

เป็นกรดไหลย้อนค่ะ นอนลำบาก หายใจไม่อิ่ม ฉี่บ่อย

เหมือนกันค่ะนอนไม่หลับพลิกตัวต้องค่อยๆพลิกเลย

หลับไม่สนิท แสบร้อนกลางอก ปวดเมื้อยตามแขนขาค่ะ