238 ตอบกลับ

ตื่นบ่อยเพราะปวดฉี่บ่อยมากคะนอกจากนี้ก็ไม่มีอาการอื่นเลยคะ

นอนหลับสนิทดีเลยจ้าา หายใจสบาย ติดอย่างเดียว ปวดขา ปวดแขน จ้า

ตื่นบ่อย เช้าๆคลื่นไส้อาเจียน กลับเป็นเหมือนไตรมาสแรกเลยล่ะ

ไม่มีอาการอะไรเลยค่า 😂 ไม่ปวดหลังปวดท้อง ไม่เหนื่อยง่ายด้วย

หลับได้ ถ้าสะดุ้งตื่นเมื่อไหร่ นอนต่อยากมาก นอนพลิกไปพลิกมา

หายใจไม่ค่อยสะดวกเลยค่ะ กว่าจะหาท่าที่นอนได้เล่นเอาส่ะดึกเลย

เป็นเหมือนกันค่ะ

VIP Member

36wเป็นเกือบทุกอย่างเลยค่ะ กว่าจะผ่านไปได้แต่ละคืน ทรมานสุดๆ

หลับไม่ค่อยสนิทเลย แสบกลางอกมาก และหายใจไม่ทั่วท้องก็เลยคะ

VIP Member

ปวดหลัง​ เป็น​ตะคริว​ ไม่สบายท้อง​ คงเป็นปกติทุกคนสินะคะ​ 😪

หลับยาก ตื่นง่าย กระสับกระส่ายทั้งคืน ไม่รู้เป็นเพราะอะไร