37 ตอบกลับ

หวานมาก แต่รสชาติของเราเหมือนน้ำกระเจี๊ยบ เราได้กินไป 100กรัม

หวานจนแสบคอ หมอให้คุณแม่เอามะนาวไปจิบตอนกินน้ำตาลได้ค่ะ

หวานจนปวดหัวเลยค่ะ ถ้าไม่มีมะนาวช่วยคงกลืนไม่ลงแน่ๆ

3ขวดค่ะดีที่ทางรพ.ผสมน้ำมะนาวมาให้ด้วยเลยกินง่ายค่ะ

เหมือนกินน้ำเชื่อมเรยจ้า บ้านนี้โดนไปครึ่งแก้ว

พี่เพิ่งตรวจมาเมื่อวันที่15เองก้อจะหวานมากๆเลย

หวานมากค่ะแสบคอเลยและกลิ่นไม่หอมเลยค่ะ

5555รดชาดเลวมากคะ​ หวานมากๆๆๆ​ มากที่สุด

น้ำเชื่อมดีๆนี่แหละค่ะ​ กลิ่นแปลกๆ

Super Mum

หวานที่สุดในชีวิต แทบจะกลืนไม่ลง 😖