29 ตอบกลับ

14wเหมือนกันจ้าท้อง2ด้วย ท้องยังไม่ออกเลยค่ะแอบกังวลอยุ่เหมือนกัน

VIP Member

14 สัปดาห์ 3.5 เดือน ประมาณนี้เลย ยังดูไม่รู้ว่าท้อง555 ท้องแรกค่ะ

14+6วีคค่ะ ท้องสอง ตอนท้องแรกกว่าท้องจะออกชัด20วีคเลยค่ะ

ไม่รุ้จะถ่ายยังไง เพราะท้องไม่ออกเลยค่ะ มีเเต่พุง

VIP Member

20+4 ยังได้แค่นี้เลยค่ะ555 ตัวเล็กผอมท้องออกแค่นี้ 😂

VIP Member

5เดือนแล้วบ้านนี้ยังได้แค่นี้เอาจ้า ท้องแรก

14w แบนราบค่ะ ตอนนี้ 20w ออกมาหน่อยเดียวเองค่ะ

ท้องสองค่ะ อยุ่ที่สรีระของแต่ละคนค่ะ

Super Mum

น้องยังเล็กค่ะ จะออกช่วง 5-6เดือน

14สัปดาห์ยังเล็กอยู่เลยค่ะ