123 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็นอนหงายบ้างจ้าปวดหลังก็เลยนอรหงายจ้า

บ้านนี้ 9 เดือนก็นอนหงายอยู่เลยค่ะ ลูกแข็งแรงดี

บ้านนี้เลยจ้า รู้สึกว่านอนหงายแล้วสบายตัว 😅

VIP Member

บ้านนี้7เดือนค่ะตื่นมาทีไรนอนหงายทุกทีเลยค่ะ

นอนทุกท่าเลยค่ะ ถ้าเมื่อยก้อเปลี่ยนไปเรื่อยๆ

ตอน 8 เดือนจะเริ่มอึดอัดและนอนหงายได้น้อยละคะ

บ้านนี้นอนหงายตลอดเลยค่ะ ตอนนี้ 34+3 week แล้วจร้าา

ถ้านอนแล้วสบายตัว หายใจสะดวกก็ไม่อันตรายค่ะ

บ้านนี้8เดือนก็ยังนอนค่ะแต่สลับกับนอนตะแคง

6เดือนชอบนอนหงายเหมือนกันค่ะหลับสบายดี