123 ตอบกลับ

25+4 วีคค่ะ นอนหงายไม่ได้เรย หายใจไม่ออกคะ นอนแต่ตะแคงอย่างเดียวเรย

บ้านนี้เคยเผลอนอนหงาย พอสะดุ้งตื่น จะรู้สึกเสียวๆแปปๆที่ท้องคะ

บ้านนี้ก็ชอบนอนหงายลูกออกมาก็ปกติแข็งแรงดีนอนหงายยันคลอดเลย

นอนได้ทั้งตะแคงและหงายค่ะ ถ้าแม่นอนแล้วสบายกายหลับได้ดีค่ะ

นี่ 11w 5d ค่ะ พอนอนหงายแล้วตึงๆ หน้าท้อง ต้องนอนตะแคงตลอดเลยค่ะ TT

หนุนหมอนสูงๆไว้ค่ะเลือดจะได้ไหลสะดวกบ้านนี้บางทีก็เผลอจร้

VIP Member

บ้านนี้7เดือนยังชอบนอนหงาย​ อยู่เลยค่ะ​ นอนหงายแล้วสบายตัว

VIP Member

บ้านนี้อีกอาทิตย์เดียวก็8เดือนเเล้ว ยังนอนหงายอยู่เลยค่ะ😅

7เดือนก้ยังนอนหงายคะ เวลาตื่นจะเหนตัวเองยุท่าหงายตลอดคะ

บ้านนี้ก็นอนหงาย ตะแคงแล้วหายใจไม่สะดวกแล้วลูกดิ้นด้วย