294 ตอบกลับ

VIP Member

สามีไม่บอกฝันดีค่ะ คืนนั้นไม่รู้ว่าท้อง เช้ามายังงอนสามีอยู่ เลยลองตรวจดู ขึ้นสองขีด ก็เลยอ๋อทำไมถึงงอแง 🤣🤣

ร้องไห้ใหญ่โต เพราะลูกบอกรักย่า แล้วมาขอโทษ บอกรักแม่ แต่แม่ร้องไปแล้ว ให้ทำไง ช่วงนี้จิตใจอ่อนแอ่จริง

น้อยใจแฟนค่ะแฟนไม่เอาจานไปเก็บให้ด้วยเลยน้อยใจร้องไห้และดูละครแม่การะเกดตอนเศร้าร้องไห้ตามเลยค่ะ

VIP Member

ตอนแพ้ท้อง แอบกินขนมเปี๊ยะไส้ไข่แดง ตอน 3 ทุ่ม แล้วสามีจับได้ ไม่ให้กิน เทนมให้กินแทน เลยนั่งร้องไห้ค่ะ

55555 ตามใจดีกว่าไม่ตามใจค่ะ ตอนนี้ คุยกันเลย อะไรควรกิน ไม่ควรกิน อะไรที่กินแล้วดีมีประโยชน์ จัดแหลกค่ะ

สามีบอกไม่กินข้าวด้วยคะบอกจะกินขนมจีนกับน้ำปลา ยุ่ๆก็ร้องไห้บอกเค้ไม่รักเค้าเลยไม่ยอมแทนข้าวด่วย

น้อยใจสามีค่ะ ทั้งๆที่สามีดูแลเอาใจใส่ดี รักลูกรักเมียแต่แม่ก็ยังน้อยใจแล้วร้องไห้ งงตัวเองมากค่ะ

สามีไม่ค่อยมีเวลาคุยด้วยค่ะ ร้องไห้บ่อยมาก พอได้คุยกันจริงๆก็เข้าใจนะคะ แต่ชอบน้อยใจสามีบ่อยมากๆ

เรื่อง อยากกินไอติม แต่ไม่มีคนซื้อไห้ กับอยากกินน้ำเต้าหู้ อยู่คนเดียว ไม่มีรถ อยู่ไกลตลาดค่ะ 5555

นอนคิดอยากกินโน้นอยากกินนี้แล้วก็ร้องไห้เพราะไม่มีร้านไหนขายของที่อยากกินตอนตี2 ค่ะ บ้าบอมาก

ท้องแล้วมีคนมาทักว่าอ้วนแท้ แล้วบอกเขาไปว่า ฉันท้อง เขาบอกว่า อ้วนชัดๆ น้อยใจ ร้องไห้เลย 555555