21 ตอบกลับ

ของเราได้ทานแค่หลังอาหารเช้ามื้อเดว เลยไม่ลืมค่ะ. มี3 เวลาด้วยกรอคะ

บ้านนี้ไม่เคยลืมค่ะ คุณพ่อต้องคอยถามแม่บ่อยๆค่ะ จะได้ไม่ลืมค่ะ

คุณพ่อต้องคอยเตือนคุณแม่ด้วยนะคะ แต่บ้านนี้ไม่เคยลืมค่ะ😁

VIP Member

บ้านนี้ลืมช่วงแรกๆ หลังๆมาสามีเตรียมไห้ตลอด กลัวแม่ลืม

ขี้ลืมเหมือนกันค่ะ ต้องตั้งปลุกเตือนในโทรศัพท์เลยค่ะ

บ้านนี้ก็ขี้ลืมจ้า นึกได้เเล้วกินเลยค่ะบอกเเฟน

VIP Member

ต้องพยายามเตือนกันค่ะ ยาสำคัญต่อลูกมากๆนะค่ะ

เหมือนกันคะหมอให้3เวลาลืมกินเเค่2ตลอดเลย

ไม่เคยลืมจ้า คุณสามีจัดยาให้ทุกวัน

ห้อยคอไว้เลยค่ะ ไม่ลืมแน่นอน 🤣