11 ตอบกลับ

VIP Member

ขอให้การผ่าตัดผ่านไปด้วยดีนะคะ แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้อง ของเรากำหนด20มิ.ย แต่หมอเปลี่ยนวันแอดมิดเป็นวันที่12ผ่า13 อายุครรภ์ได้38+2 จะผ่าตอน39+2 ค่ะ ท้อง2เหมือนกันค่ะ ท้องแรกผ่า ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะแม่ ของเราอีกอีกแค่5วัน นับวันเวลา อยากเจอน้องแล้วเหมือนกันค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ใกล้ถึงวันแล้ว 🤍🤍🤍✌🏻✌🏻

บ้านนี้หมอให้เลือก 9-21 เลือกไว้17จะถึงมั้ย😅 ถีบเก่งโก่งตัวเก่ง ทำแม่ท้องปั้นบ่อย บอกทุกวันอยุ่ให้ถึงวันที่แม่กำหนดน้าาาา อิแม่กลัวขอเวลาทำใจก่อน555++🤭

บ้านนี้กำหนดคลอด 21 มิย. แต่แอดมิท 11 ผ่าคลอดเช้าวันที่ 12 ค่ะ เรามีเจ็บท้องเตือนบ้าง ตอนนี้ลุ้นกันทุกวัน กลัวเด็กน้อยจะมาก่อนฤกษ์ผ่าเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด24เหมือนกันค่ะหมอนัดผ่า19นี้จ้า รอลุ้นเหมือนกันว่ากลัวจะออกมาก่อน เพราะน้องกลับหัวแล้ว ท้อง2ที่แม่ผ่าน้องไม่กลับหัว

เหมือนกันเลยค่ะกำหนดคลอด 23 มิถุนาแต่หมอนัด 11 จะคุยเรื่องผ่าแต่ฤกษ์ดีคือ 11 จะเลื่อนนีดหมอดข้ามาแล้วขอผ่า 11 ไม่รู้จะได้ไหม

ดีจังเลยค่ะ ของเรากำหนดคลอด 27 มิ.ย. ตอนนี้ก็ยังเงียบๆ อยู่ แต่ได้ผ่า 11,12 มิ.ย. ฤกษ์ดีๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ

กำหนดคลอด20มิ.ย นัดแอดมิท11ผ่า12มิ.ยเหมือนกันท้อง2 อยากเจอหน้าแล้ว

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ ท้อง 2 ก็ยังคงตื่นเต้นปนกลัวคะ

บ้านนี้ก็24มิถุนาาคะเเต่กำหนดผ่า 17มิถุนา ตื่นเต้นมากๆเลย

TapFluencer

ค่าเลือดแม่ได้เท่าไหร่คะ บ้านนี้กำหนดคลอด 25 ค่ะ