76 ตอบกลับ

บ้านนี้คิดอยู่เหมือนกันคะ ว่าจะคลอดเอง กลัวเจ็บสองต่อ เลยตัดสินใจผ่าบล๊อคหลังคะ 38w+3เหมือนกัน ท้องปั้น ไม่มีน้ำเดิน ปากมดลูกไม่เปิด เลยนอนรอผ่าคะ ลูกชายจ้า😍😍 หลังผ่าสุดๆเลยคะ ความเจ็บปวดที่งดงาม ตั้งแต่เห็นหน้าน้องออกจากท้องคะ😘

เรามีแน่นหน้าอกคะ หายใจไม่ออกเหมือนกันหมอบอกเป็นเรื่องปกติ ให้เราหายใจลึกๆ กำมือบ่อยๆคะ แปปเดียวคือเรียบร้อยแล้วคะ แต่หลังผ่านี่สิ เจ็บจิง ปวดแค่ไหนต้องฝืนลุกเดินให้ได้คะ 😊

ขอให้คุณแม่และลูกสาวแข็งแรงๆเลี้ยงง่ายๆฟื้นตัวเร็วๆจ๊า

ผมก็เป็นคนนึงที่อยากได้ลูกสาวและได้สมใจ จะไม่หลงได้ไง

ยินดีด้วยนะคะ🎉☺️บ้านนี้39wแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ😂✌️

ยินดีด้วยนะคะ ได้เห็นหน้าลูกคงหายเจ็บเลยใช่มั้ยคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ คุณแม่ ความเจ็บปวดที่งดงาม ค่ะ 😘😘😘

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้รอ24มีค.เตรียมผ่าคลอดเช่นกันนะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้แข็งแรงๆแผลหายไวๆค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะเเม่ บ้านนี้38+4เเล้วยังเงียบยุเลย😭

อูย..โดนมาหลายอย่างมากแม่ขา เก่งมากๆเลย

ท่องไว้อย่างเดียวว่า มันจะผ่านไปมันจะผ่านไป