39 ตอบกลับ

เห็นวันละไม่ต่ำกว่าสิบรอบ กดซ่อนคำถามเลยคะ แม่บ้านนี้ จะเน้นแต่คำถามมีสาระพอคะ

เบื่อมากค่ะ ไม่มีสาระเลย บางคนใหญ่แบบจะคลอดละ เล็กไปมั้ย?? งงเลยค่ะ ต้องการอะไร

ใจเย็นๆนะคะแม่ หลายคนหลายความคิด หลายคำถาม คุณแม่เลื่อนผ่านหน่อยเนอะ 😅

Super Mum

จริงค่ะ ตอบจนมันซ้ำ โดนบล็อกคำตอบทุกวัน หลังเริ่มซ่อนโพสต์แล้ว รำคาญ🤣🤣

รำคาญเหมือนกันนะคะแม่ บางทีซ่อนแล้ว ก็มารัวๆเลยค่ะ อดเข้าไปตอบไม่ได้

การศึกษาสำคัญจริงๆ ค่ะ แสดงให้เห็นเลยว่าควรมีบุตรเมื่อพร้อม

จริงค่ะ..หมอซาวด์ดูก็น่าจะทราบน้ำหนักเด็กว่าตามเกณฑ์หรือเปล่า

เบื่อสุดค่ะ​ ยังมีอีกนะคะ​ โชว์2ขีดถามว่าท้องมั้ยคะ​ 55555​

บางทีก็ทำนิสัยเสีย ประชดเขาไปว่าเล็กมากๆ ดูแลตัวเองด้วยนะคะ

บางทีถาม ท้องแบบนี้ ช. รึ ญ 555. มันดูออกด้วยหราค่ะ