50 ตอบกลับ

ทานได้ค้ะเเต่ไม่ควรทานเยอะสำหรับคนที่เป็นเบาหวาน

ทานได้ค่า มีปย กับลูกด้วยคะ แต่ขอทานแบบพอดีๆนะคะ

ทานได้ค่ะ แต่อย่าทานเยอะ ของเราทานวันละพูลค่ะ

ทานได้ค่ะ แต่อย่าทานเอยะ เพราะเสี่ยงเบาหวาน

ทานได้ค่ะแต่ให้ทานน้อยหน่อยพอหายอยากค่ะ

ทานได้จ้า แต่ไม่ควรทานเยอะ. น้ำตาลเยอะค่ะ

ท่านได้อย่าเกิน1พู แต่กลัวยามากนอกฤดู

ควรทานพอดีน้ะค่ะไม่ควรทานเยอะเกินไป

VIP Member

น่ากินจังเรยค่ะ ชอบกินเหมือนกันค่ะ

งื้อออ หิววว แถวนี้ไม่มีให้ทานเลย555