24 ตอบกลับ

ถ้าคุณแม่รับไม่ได้ก็ปล่อยเขาไปเถอะค่ะ อยู่แบบเจ็บๆอย่าอยู่เลย เดียวน้องออกมาคุณแม่ก็จะมีเพื่อนหายเหงา หายเครียดไปเลยค่ะ

ปล่อยค่ะ...เพราะถ้าทนอยู่มีแต่เสียใจ เสียสุขภาพจิต ถ้าเขาคิดไม่ได้ก็ควรปล่อย เสียใจครั้งเดียวดีกว่าเสียใจตลอดชีวิต่ค่ะ

ปล่อยเค้าไปเถอะค่ะแม่ อยู่กับลูกสองคนสบายใจกว่าถ้าเค้ารักเรากับลูกจริงๆเรื่องแบบนี้คงไม่เกิดขึ้น สู้ๆนะคะแม่✌🏻😘

ปล่อยเถอะค่ะสงสารตัวเองกับลูก ทุกวันนี้ซิงเกิลมัมก็เยอะ ถ้าเป็นบ้านนี้ก็เลิกค่ะใจไม่กว้างพอที่จะอยู่3คนแบบนี้

ปล่อยเขาไปเถอะ ทำใจนะแม่ ถ้าแม่ยอมต่อไปแม่เองจะทุกข์ใจไปตลอด สู้ๆนะคะ ยังไงเราก็ยังมีแม่ค่อยยุเคียงข้างเรา

ถ้าเขาไม่รักลุกก้อปล่อยเขาไปเถอะค่ะลุกไม่มีพ่อยังดีกว่ามีพ่อไม่ดีน่ะค่ะสุ้ๆค่ะแม่

สู้ๆนะคะ ถ้าไม่สบายใจคุณแม่ออกมาเลยค่ะถ้ายิ่งทนยิ่งเครียดมีผลกระทบต่อลูกค่ะ

TapFluencer

เลิกเถอะค่ะ คนหมดใจรั้งให้ตายก็ไปอยู่ดี นับแต่นี้เราจะอยู่เพื่อลูก สู้ๆค่ะ

ปลง ค่ะ ทำใจ ให้สบาย คิดถึงลูกให้ มากๆ สู้ๆ นะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆคะขอให้ผ่านไปได้