10 ตอบกลับ

นี่ของเราค่ะ แรกๆจางมากแทบไม่เห็นเลยเอาทิ้งไปและตรวจใหม่วันที่ 9 ก็จางอยู่แต่พอเห็น ตอนนี้ 13วีคแล้วค่ะ

ท้องชัวร์ค่ะ ไปหาหมอฝากครรภ์เลยค่ะ

จางๆก็ท้องค่ะ แต่แค่ฮอร์โมนยังไม่เข้นข้มเท่าไหร่ ถ้ารออีก3-4วันตรวจใหม่ขีดมันจะเข้มขึ้นจากเดิม

ขอบคุนค่าาเดะพน.ตอนเช้าจะลองตรวจอีกทีค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-139668)

ถ้าขึ้นก็แสดงว่าตั้งครรภ์ค่ะคุณแม่ ลองปรึกษาคุณหมอดูอีกทีนะคะ

ขอบคุนค่าา😍

ค่า hcg+ จะจางหรือเข้มก็ท้องค่ะแนะนำให้ตรวจฉี่แรกของวันนะค่ะ

ขอบคุนค่า😍

จางๆ ก็ท้องนะแม่ ลองดูอีกสัก 2-3 วันทดสอบใหม่ก็ได้ค่ะ

ขอบคุนนค่ะะ เดะตอนเช้าจะลองตรวจอีกทีค่ะะ

VIP Member

ตรวจซ้ำก็ดีนะคะ เพื่อความชัวร์

ขอบคุนค่า😍 ตรวจใหม่แร้วค่ะ2ขีดเข้มเรยค่ะ

VIP Member

ขึ้นขีดจางๆก็ท้องจ้า

ยินดีด้วยน้าาแม่ ของเค้าก็ขึ้นจางๆ ตอนนี้ 10w แล้ว 😍

คุณแม่ตรวจตอนกี่wคะ

ลองตรวจใหม่เข้มขึ้นแร้วค่า น่าจะประมา5-6w. นะคะ

ท้องค่ะ

ขอบคุนค่า😍