สอบถามค่ะ

คือเมื่อคืนปวดท้องเลยไปเข้าห้องก้อถ่ายปกติค่ะเข้าหลายรอบมาก และรู้สึกปวดท้องน้อยเบาๆแบามากเหมือนคิดไปเอง​ แล้วก้อหลับไปค่ะ​ ตื่นเช้ามาก้อปวดท้องอีกเช้านี้2รอบล่ะถ่ายนิดเดียวค่ะ​ และเหมือนปวดประจำเดือนแต่ตอนปวดท้องไม่แข็ง​นะค่ะ ปวดไม่มากเท่าไหร่มาๆหายค่ะมูกเลือดไม่มีค่ะมีแต่มูกใสๆปกติมูกไม่มีแต่เมื่อคืนมีค่ะ ท้อง38สัปดาห์​พอดีค่ะแม่ๆคนไหนมีอาการแบบนี้บ้างค่ะต้องไปหมอเลยรึเปล่ารึว่าเราคิดไปเองคืออยากคลอดมาก

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เตือนแล้วค่ะ.