32 ตอบกลับ

สามีพาไปตอนไปฝากกับตอนตรวจเลือดค่ะ จากนั้นขับรถไปคนเดียวตลอด

VIP Member

บ้านนี้สามีร้องตามตลอดจ้า เข้าห้องซาวน์ก็ตามเข้าไปด้วย😊

พาไปด้วยก็ดีจ้า เผื่อคุนหมอต้องเจาะเลือดหาพาหะโรคจ้า

ไปทุกครั้งที่หมอนัดทั้งเจาะเลือดและไปฟังผลตรวจ

ไปทุกครั้งค่ะ บ้านนี้เป็นพาหะทั้งคู่ แต่คนละตัว

VIP Member

บ้านนี้สามีไปด้วยตลอดค่ะลูกคนแรกเห่อมากเลยค่ะ

บ้านนี้สามีไปด้วยทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ

ของเราคลินิก​จะโทรมาแจ้งผลเลือดคะ​

VIP Member

สามีไปด้วยทุกครั้งที่หมอนัดเลยจ้า

บ้านนี้สามีไปด้วยทุกครั้งค่ะ