ขอสอบถามหน่อยค่ะ ไปหาหมอตรวจเจอว่ามีโปรตีนในฉี่+1 แต่พยาบาลไม่ได้บอกอะไรเลยในภายหน้าจะมีปัญหามั้ยคะ

คือว่าพอไปถึง รพ ไปวัดความดัน ครั้งแรกได้143 นั่งรออีก10นาทีวัดครั้งที่สองได้ 144 แล้วก็นั่งรออีก10นาทีวัดครั้งที่สามได้ 124 แล้วพี่พยาบาลก็ให้แถบตรวจฉี่มาค่ะ พอฉี่ใส่แผ่นตรวจทุกครั้งที่ผ่านมาแถบสีไม่เคยเปลี่ยนค่ะ แต่งวดนี้แถบสีที่เป็นสีเหลืองเปลี่ยนเป็นสีเขียว พอไปให้พี่พยาบาลดูเขาก็เขียนใส่กระดาษว่า +1,n พอเข้าห้องไปตรวจขนาดท้องกับฟังเสียงหัวใจพยาบาลในห้องก็ไม่ได้บอกอะไรเลยค่ะ แล้วก็ให้กับบ้านเลย

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ