ลูกอ้วก

คือลูกเรา 1 ขวบ 8 เดือน แกเป็นเด็กร่าเริง คือไม่มีอาการงอเเงใดๆเลยค่ะเราเลี้ยงคนเดียว เเล้ววันนี้ลูกมีอาการอ้วกหลังทานข้าวค่ะ คือแกทานปกติทุกอย่างเลย พอเราป้อนข้าวเสร็จเอาจานไปเก็บกลับมานั่งอ้วก นั่งเล่นอ้วกเเล้วนะคะ เป็นทั้งมื้อกลางวันเเละมื้อเย็นเลย คือเรากำลังเสริมนมกล่องUHT ให้ ไม่ทราบว่าเกี่ยวกันไหมค่ะ หรือมันเกิดจากอะไรค่ะ ตอนนี้เครียดมากค่ะ อยู่บ้านกันสองคน เเต่คุยกันว่าจะพาไปหาหมอเด็กพรุ่งนี้ค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

พาไปหาคุณหมอเลยค่า

5y ago

ไปหาเรียบร้อยเเล้วค่ะ ♥️