12 ตอบกลับ

ของเราเดือนที่แล้วก้อหมดก่อนกำหนดหมอนัด แต่ไม่น่าจะเป็นอะไรหรอกค่ะ เพราะเด่วเราก้อได้มากินบำรุงอีก

ของเราหมดก่อนหมอนัดเหมือนกัน ถ้าหมดนานเราก็ไปขอก่อน แต่ถ้าใกล้วันหมอเรารอไปเอาวันหมอนัดเลย

หมดก่อนก็ไปขอใหม่ได้เลยค่ะของเราไปขอที่อนามัยใกล้บ้านค่ะ

ไม่ต้องรอให้ถึงวันนัดก็ได้คะ ยาหมดก็ไปหาหมอก่อนก็ได้

ท้องที่แล้วเราได้มาไม่เคยกินเลยค่ะแต่ก็คลอดน้องมา3380นะ

ของเราถ้ายาหมดก่อนนัดหมอให้ไปเอาก่อนวันนัดได้ค่ะ

แม่บ้านนี้ใกล้หมดเหมือนกันแต่ก็ไปขอก่อนก็ได้ค่ะ

VIP Member

รอไปเอาวันนัดก็ได้ค่ะ ไม่กี่วันเอง

VIP Member

หมอบอกว่ายาหมอให้ไปเอาก่อนเลยค่ะ

ไปก่อนวันนัดก็ได้ค่ะ