16 ตอบกลับ

อาการเหมือนคนท้อง ใช่ว่าจะท้องนะคะ ถ้าอยากทราบผลชัวร์ๆไปคลีนิกขอตรวจเลือดค่ะ จะได้ไม่ต้องกังวล

ลองตรวจเรื่อยๆค่ะ ถ้ายังไม่ขึ้น 2 ขีดแต่ปจด.ยังขาดอยู่แนะนำตรวจเลือดที่รพ.ค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

ถ้าจะตรวจแนะนำตรวจตอเช้าน้ะค้ะ เพราะตอนเช้าจะเห็นชัดเลยค้ะ

ตรวจเจอนะ เราเจอตอน3วีค ยังไม่ถึงรอบประจำเดือนด้วยซ้ำ

พรุ่งนี้เช้าจะลองตรวจใหม่ค่ะ

จะกินน้ำโกโก้ หรือกินน้ำอะไร ก็ไม่มีผลต่อการตรวจค่ะ

อ่อค่ะ

Super Mum

รอตรวจอีกครั้ง ส่วนโกโก้ไม่มีผลต่อการตรวจนะคะ

ตรวจเจอแล้วจ้าลองตรวจใหม่อีกทีนะจ้ะ

ทิ้งช่วงสักสัปดาห์นะคะ ค่อยตรวจใหม่

VIP Member

อีกสัก1สัปดาห์ค่อยตรวจใหม่ค่ะ

VIP Member

รออีกหน่อย ค่อยตรวจอีกทีนะ