24 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ บางที2-3วันเข้าห้องน้ำครั้งก็มีค่ะ อึดอัดมาก

ทรมานและอึดอัดมากค่ะ 😅😅😅

ที่บ้านให้ทานมะละกอสุก ทุกวัน สลับแก้วมังกรบ้างบางวันครับ

เข้าห้องน้ำทุกวันไหมคะ นี้ทานแก้วมังกรทุกวันเลยคะ

VIP Member

เราเป็นแบบนี้จนสุดท้ายเป็นริดสีดวง เข้าห้องน้ำก็ทรมาน

VIP Member

แก้วมังกร โยเกริต นมเปรี้ยว กระเจี๊ยบเขียว มะละกอสุข

ทานแก้วมังกร ทุกวันเลยคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะกินมะละกอ นมเปรี้ยวก็ดีขึ้นน

เดี๋ยวลองทำตามคะแม่

กินนมเปรี้ยวหรือโยเกิร์ตก่อนนอนก็ได้นะคะ

เปนช่วงแรกๆคะช่วงสามสี่เดือนเดี่ยวก้หายคะ

ปกติใช่ไหมคะ

มะละกอสุกกับแก้วมังกร กินน้ำเยอะๆค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

กินมะละกอสุก กับ แก้วมังกรค่ะ ท้องผูก

เดี๋ยวลองคะ ขอบคุณคะ

ดื่มน้ำเยอะค่ะ จิบน้ำขิง

น้ำขิงกินได้ใช่ไหมคะ