46 ตอบกลับ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ เจ้บเตือนเเต่ใม่มีวี่เเววที่จะคลอดเลย

แอบเครียดเลยค่ะ คุณหมอบอกเจ็บท้องมาเลย แต่ไม่เจ็บนี่สิค่ะ😁

อยู่ได้ถึง42 วี้คค่ะ ถ้าเลย 42วี้คจะไม่ดีต่อเด็ก รกก้จะเสื่อม

ใช่ค่ะ คุณหมอซาวด์อีกรอบ กะเช๊ครก น้ำคร่ำ ว่ายังโอเครไหม คุณแม่แอบเครียด

บ้านนี้38+3 ตอนนี้รอดูอาการแล้วค่ะ ปากมดลูกเปิด1 เซนแล้ว

วันเดียวกันเป้ะเลยค่ะเเม่..เงียบกริบเลยดิ้นเก่งบางวัน

บ้านนี้กำหนด9มกรา แต่หมอนัดผ่าวันที่2 น้องไม่กลับหัวจ้า

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่ 7เดือนค่ะ แต่หัวน้องไม่ลงซักที สุ้ๆนะค่ะเอาใจช่วย

บ้านนี้39wเงียบอยู่เหมือนกันค่ะกลัวโดนผ่าเหมือนกัน

สุ้ๆนะค่ะคุณแม่ ขอให้คลอดง่ายๆ

VIP Member

วันเดียวกันค่ะเเม่ยังไม่มีวี่เเววเหมือนกันค่ะ😊

เหมือนกันเรยคับ ไม่มีวี่แวว ก้รอดุจนกำหนด11มค.คับ

บ้านนี้ 40+3 ละ ยังไม่มีวี่แววว่าจะคลอดเลย

จ้าาาา

ของแม่บ้านนี้ก้อไม่มีวี่แววเหมือนกัน

เช่นกันนะค่ะ✌🏼✌🏼