33 ตอบกลับ

เราคันทั้งตัวทาคารามายเอาช่วยได้จะได้ไม่เกาเดี่ยวขาลาย

เป็นค่ะ ช่วงใกล้คลอดค่อยๆดีขึ้น หลังคลอดเดี๋ยวก้หายค่ะ

ฮอโมนเปลี่ยนแปลงเลยคันคะ บ้านนี้เป็นที่ขา เกาจนเป็นแผล

เป็นจ้า เดี๋ยวก็หายคัน ตอนนี้ทิ้งรอยไว้ที่ขาบานเลย 😂😂

เป็นค่ะ ตอนแรกคิดว่าแพ้อะไร ตอนนี้ไม่ค่อยคันแล้วค่ะ

ตอนท้องเป็นเหมือนกันค่ะ คลอดเเล้วจะหายเองค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ. คันทั้งตัวเลยค่ะ

เป็นตุ่มฮอร์โมนค่ะ คลอดแล้วจะหาย

เป็นค่ะตอนนี้ ดึกๆมานี้คันมากๆ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ใช้คารามายทา