24 ตอบกลับ

เปนเหมื่อนกันแต่ไม่เยอะแล้วก็ไม่คันด้วยตอนนี้หายแล้ว

ทำไงหายค่ะ

ใช้แป้งโยคีเลยค่ะ อาบน้ำเสร็จมาเลย ช่วยได้ค่ะ

คารามายทาค่ะ คันก็ทา เราก็เป็น ตอนนี้ยุบหมดแล้ว

เป็นนานมั้ยค่ะ ถึงหาย

เป็นเหมือนกันเลยค่า ทาคารามานเอาค่ะ ลูปๆเอา

เปนเปนกันค่ะยิงเกายิงมัน ท่ายาก้ไม่หาย

หมอบอกว่าเป็นที่ฮอร์โมนค่ะแม่ อดทนเด้อ

เป็นมากๆควรไปหาหมอดูอาการนะค่ะแม่

เปนเหมือนกันค่ะ แต่ของหนูหายแร้ว

เป็นนานมั้ย ทำยังไงหายค่ะ

เปนเหมือนกันเลย ของเราแพ้สบู่

VIP Member

บ้านนี้เกาจนเป็นตุ่มเเบบนี้😂😂

ของเรายิ่งกว่าค่ะ จากที่ท้องสวยๆ ลูบไปตรงไหนก้ไม่เรียบเหมือนก่อนแล้วอ่ะ เศร้า