171 ตอบกลับ

คนแรก 2 ปี 8 เดือน คนที่สองตอนนี้ได้ 3 เดือนอยู่คะ

คนเเรก1ขวบครึ่งคนสอง4ขวบคนสามจนกว่าเขาจะเลิกเองค่ะ

รบกวนสอบถามหน่อยค่ะแม่ ถ้าน้องกัดหัวนมแม่ทำยังไงค่ะ

VIP Member

ให้นมแม่ แรกเกิด-1ขวบ8เดือนค่ะ แล้วต่อด้วยนมเสริท

3.8 ขวบค่ะ หยุดให้เพราะท้องอีกคนน้ำนมก็แห้งไปเลย

Super Mum

บ้านนี้1ขวบ8เดือนยังนมแม่อยู่เลยค่ะ เต้าล้วน🙂🙂

15วันค่ะหลังจากนั้นน้องก็ไม่กินนมแม่อีกเลยค่ะ

VIP Member

1ขวบ6เดือนยังกินนมแม่อยู่ค่ะ +นมผง นมแม่กินเล่น

ผมให้ภรรยาให้ลูกกินนมแม่เขาจนถึง1ขวบเลยครับ

10เดือนยังให้อยุ่คะ อยากจะหยุดแต่หยุดไม่ได้

2ขวบ1เดือนยังกินเต้าสลับกับกล่องอยู่เลยค่ะ