142 ตอบกลับ

ดีใจมากค่ะ​ วิ่งไปหาสามี พากันไปฝากครรภ์​แล้วอัลตร้าซาว​ เห็นหัวใจเล็กๆกระพริบ🥰

รู้ว่าตั้งครรภ์ดีใจมากเลยค่ะ แต่ต้องมาเสียใจตอนท้อง5เดือนลูกสาวเป็นโรคหัวใจค่ะ

คิดว่าไม่จริงค่ะ คิดว่าที่ตรวจผิดแน่ๆ หลังจากได้สติก็กลายเป็นตื่นเต้นแทน

แม่ดีใจมาก แต่ดีใจไม่เท่าคนพ่อเลยจ้า ดีใจออกนอกหน้ายิ้มแก้มปริเลยละ

สั่นไปหมดค่ะคิดว่าฝันคิดว่าที่ตรวจพังตรวจแล้วตรวจอีกอยู่อย่างนั้น

ตื่นเต้น ตื้นตัน ดีใจ น้ำตาไหล ร้องไห้ หลายอารม หลายความรู้สึกมากคะ...

จริงหรอ...เรื่องจริงใช่มั้ย พร้อมซื้อที่ตรวจมาอีก3อันเพื่ความชัวร์555

รู้สึกแบบ ดีใจมากอะ ใจเต้นแรงมาก มือไม้สั่นไปหมดเลย ตอนพูดก็สั่นนะ

มือสั่น ตกใจ กลัวพ่อแม่ด่า แต่ลืมไปว่าตัวเองแต่งงานมา 6 เดือนแล้ว 😂

มือสั่น นอนไม่หลับทั้งคืน สรุปเราท้องจริงๆ หลังจากซ้อมท้องมา 9 ปี😆