มาคอมเม้นบอกวิธีแสดงความรักต่อเจ้าหนูน้อยแบบพอดีกันเถอะ 😊

ความรัก ความเอ็นดูเป็นเรื่องที่น่ายินดีเนอะแม่จ๋า แอดมินเลยอยากเชิญชวนแม่ๆมาบอกวิธีแสดงความรักต่อเจ้าหนูน้อยที่พอดีกันค่า 💬

มาคอมเม้นบอกวิธีแสดงความรักต่อเจ้าหนูน้อยแบบพอดีกันเถอะ 😊
16 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ฝากพิเศษกับหมอที่ศิริราช ต้องผ่าคลอดวันที่16พ.ย.นี้ ควรใส่ซองให้หมอเท่าไหร่ดีค่ะ และควรให้ซองหมอตอนไหน

3y ago

หมอไม่ได้บอกตอนฝากหรอคะว่าเท่าไหร่ถ้าไม่ได้บอกก็ลองถามดูคะ ปกติจะให้ตอนหมอทำคลอดเสร้จแล้วจ้า แม่บ้านนี้ฝากพิเศษ4000คะ

TapFluencer

ลูก11เดือน เป็นเด็กผช.ที่อ่อนโยนมากๆ ชอบมาหน้ามาถูๆหน้าเรา มาจุ๊ฟแก้ม จุ๊ฟปาก เพราะเราหอมลูกตลอดเวลา555

Super Mum

พูดชมเชยทุกครั้งที่ทำความดี หรือทำถูกต้อง แต่ก็ไม่ละเลยที่จะมีการอบรมสั่งสอน หรือทำโทษหากทำผิด

Super Mum

ปลายจมูกชนปลายจมูก แต่จะสอนน้องว่า ทำได้เฉพาะกับพ่อหรือแม่เท่านั้น

กอด หอม ให้สมกับวัยเขา โตหน่อยก็ต้องให้พื้นที่ส่วนตัวของเขาค่ะ

Super Mum

ให้รางวัลเมื่อน้องทำความดี หรือปฏิบัติตามคำสั่งได้ถูกต้อง

Super Mum

สอนให้รู้จักจุดสำคัญตั้งแต่เด็ก และไม่แตะหากไม่จำเป็น

VIP Member

กอดและหอมค่ะ ที่แสดงถึงความรักและเอ็นดู

💐🎁ชื่นชม,กอดกันและหอมแก้มกันเวลาจากกัน

Super Mum

กอดและหอม ลูกชอบมาก