38 ตอบกลับ

VIP Member

แล้วแต่คนจ้า บ้านนี้ทางตลอด มาแตกช่วง8เดือน อย่ากังวัลนะคะ รอคลอดค่อยบำรุงได้จ้า

ทาตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ กันไว้ดีกว่าแก้ กลัวท้องลายมากค่ะ

เราทา6week.เข้าเดือนที่9ท้องแตกลายค่ะ ครีมอะไรก็เอาไม่อยู่😊✌✌

ทาไปเลยค่ะเราทาตั้งแต่7วีคตอนนี้ได้36วีคยังแตกยับไม่เหลือ

VIP Member

เค้าเริ่มทาตอน4 เดือนงับ ช่วงสามเดือนแรกไม่ได้ใช้อะไรเลย

บ้านนี้ทาตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ35+4แล้วยังไม่แตกลายเลยค่ะ

บ้านนี้ใช้ บู๊ตเตอร์ของแบรนด์อีฟค่ะ

เริ่มทาตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ ท้องไม่แตกไม่ลายไม่คัน

ทาไว้เลยค่ะ บ้านนี้ทาตั้งแต่รู้ว่าท้อง กลัวท้องลาย

VIP Member

ทราบว่าตั้งครรภ์ก็ทาเลยค่ะ....ทาจนมาตอนนี้ 28w ละค่ะ

ไม่ได้ทาค้ะ แต่ท้องไม่แตกไม่คัน แล้วแต่คนด้วย