16 ตอบกลับ

ขอสอบถามหน่อยค่ะบ้านนี้มีมูกเลือดออกมา2-3วันเเล้วค่ะปวดจี๊ดๆจิมิมากค่ะเเต่ไม่ได้ไปหาหมออยากรุ้ว่าคุนเเม่มีอาการอะไรบ้างค่ะตอนไปหาหมอค่ะ38วีค

ทีเเรกว่าจะไปค่ะพอทักถามหมอที่เราฝากครรภ์หมอบอกว่าเปนเเค่อาการเตือนรอเจบท้องรอมีน้ำเดินค่อยมาค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด 29 ธ.คอยากคลอดเองเหมือนกันค่ะ แต่ไปตรวจเชิงกรานแคบไม่สามารถคลอดเองได้ นัดผ่าคลอดอาทิตย์แล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ อยากเจอหน้าแย่แล้วค่ะ ☺️

บ้านนี่กำหนด29 มีมูกเลือดแต่ไม่มีอาการเจ็บเลยแม่ 🥹 รอต่อไปใช่มั้ยค่ะ😂 อยากแตกแล้ว😹🥰

TapFluencer

บ้านนี้ก็29 ธันวา โดนหมอล้วงมีมูกเลือด เจ็บท้องปากมดลูกเปิด1เซน แต่หมอไล่กลับบ้านค่ะ

บ้านนี้เหมือนกันค่ะแต่หมอให้เลือกว่าจะคลอดรึไปรอเจ็บท้องมากๆค่อยมา เลยเลือกนอนคลอดแล้วโดนยาเร่งค่ะเลยคลอดเร็วอยู่ค่ะ

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด29ธันวาคม แต่ไม่มีเลือดออกเลยค่ะ มีอาการปวดท้องค่ะแต่ไม่มากค่ะ

ใกล้แล้วค่ะ

กำหนดคลอด 29 ธ.ค เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่มีวี่แวว ยินดีด้วยกับคุณแม่นะคะ

คลอดน้องตอนกี่วีคคะแม่ บ้านนี้ 37+1 อยากเจอน้องแล้ว บ้านนี้ผ่าคลอดค่ะ

38+2ค่ะ

30ธ.ค แอบแตก16จ้า บ้านนี้มูกเลือดนอนรอปากมดลูกเปิดทรมานมากแม่❤️

บ้านนี้ก็รอเปิดนานมากทรมานเหมือนกันแต่เห็นหน้าลูกก็ดีใจแล้วค่ะ

บ้านนี้11ธค แตก2ธค คำว่ายาเร่งคลอดได้ยินเบาก็เจ็บ555

บ้านนี้น้ำเดินตั้งแต่9โมง เที่ยงครึ่งท้องแข็งยังห่างอยู่โดนยาเร่งเกือบขิต555

ท้องที่เท่าไหร่คะแม่ 3โล 5 คลอดเองได้ เก่งมากเลยคะ

ท้อง4แล้วค่ะ