412 ตอบกลับ

หายเร็วๆนะเจ้าตัวน้อยจะได้กอดแม่เร็วๆนะสุ้ๆนะคะคุนแม่

ขอให้น้องหายไวๆ​และแข็งแรงๆ​ สู้ๆนะค่ะ​ เป็นกำลังใจให้

แข็งแรงไวๆนะลูก เป็นกำลังใจทั้งแม่และเจ้าตัวเล็กนะคะ❤

น่านักจังค่ะคุณแม่ขอให้หายเร็วๆน่ะค่ะคุณแม่สู้ๆค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ สู้ๆคะขอให้น้องหายไวๆนะคะ

สู้ๆนะคุณเเม่ขอให้ผ่านพ้นช่วงนี้ไปได้ด้วยดีนะคะ

ขอให้น้องมีสุขภาพแข็งแรงไวๆนะค่ สู้ๆนะค่คุณแม่ ^^

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ..เป็นกำลังใจให้ค่ะ..สู้ๆนะคะ

ขอให้น้องแข็งแรงไว ๆ นะคะ สู้ ๆ ค่ะคุณแม่✌🏻✌🏻✌🏻

ขอให้กลับบ้านไว้ๆขอให้หายเร็วๆนะคะ สู้สู้ๆค่ะ