412 ตอบกลับ

เดียวก็หายค่ะลูกบ้านนี้ก็ติดไข้จากเเม่ตอนคลอดให้ยาฆ่าเชื้อครบก็ได้กลับสู้ๆค่ะ

สู้สู้ค่ะ ตอนเราคลอดน้องก้มีอาการแบบนี้ ยู่เนอสเซอรี่10ฟ่าวัน ตอนนี้10เดือนล่ะจ้า

Super Mum

ขอให้คุณพระคุ้มครอง ขอให้น้องดีวันดีคืนหายเร็วๆนะคะ สู้ๆค่ะแม่และครอบครัว❤️❤️

หายไวๆนะคะสู้ๆค่ะคุนแม่น้องน้ำหนักแรกเกิดเท่ากับลูกสาวบ้านนี้เลยค่ะ5M5Dแล้วค่ะ

VIP Member

ขอให้น้องหายไวไวนะคะ เเข็งเเรงปลอดภัยนะหนูน้อย ส่วนคุณแม่ สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะค่ะคุฟณแม่ ขอให้น้องหายไวๆนะค่ะมาให้คุณแม่เหม็นเร็วๆนะค่ะ

VIP Member

ขอบคุนทุกกำลังใจน่ะค่ะขอให้น้องด้ายกลับบ้านภายในวัน2วันน่ะค่ะ

สู้ๆนะคะ..หายไวๆนะตัวเล็ก..คุณแม่มารอรับกลับบ้านทุกวันเลย..🤗🤗

อยู่ในมือหมอแล้วน้องปลอดภัยค่ะ คุณแม่อย่าคิดมากนะ สู้ๆนะค่ะ

สู้สู้คะคุณแม่ ขอให้น้องหายไวๆได้กลับบ้านในเร็ววันนี้คะคะ