177 ตอบกลับ

13โลค่ะคลอด25ตุลา น้อยใจสาหนักมากเพราะโดนล้อตลอดเลย

คุณแม่อย่าคิดมากเลยคะอาจจะเหมือนบ้านนี้ก็ได้ ที่สาบ้านนี้ก็เรียกอ้วนนะคะ สามีบอกน่ารักดี อ้วนใหญ่กับอ้วนน้อยในท้อง แต่คุณแม่น้อยใจคุณแม่บอกสามีตรงๆเลยคะว่าไม่โอเค

แล้วทราบน้ำหนักตัวลูกไหมคะ ว่าลูกหนักเท่าไหร่

บ้านนี้กำหนดคลอด28ตุลาน้ำหนักขึ้นมา17-18โล เลยจ้า

VIP Member

กำหนดคลอด 25 ตุลาคม น้ำหนัก ขึ้น13 กิโลแล้วค่ะ

กำหนดคลอดวันที่ 1 ตุลาคม น้ำหนักเพิ่ม 24 โลคะ

13-14โลจ้า ขึ้นลงๆ 2เลขนี้แหละ คลอด17ตุลาจ้า✌🏻

บ้านนี้ขึ้นมา 6 โลแล้วจ้า กำหนดคลอด27 ตุลาคม

แม่บ้านนี้คลอดกันยา น้ำหนักเพิ่มมา5โลเองค่ะ

ไม่เป็นไรคะแม่ ตอนท้องแรกน้ำหนักแม่บ้านนี้ก็ไม่ค่อยขึ้นคะ เพิ่งจะมาขึ้นตอนท้องสองคะ

VIP Member

18กิโลแล้วคะบ้านนี้ โดนเจาะเบาหวานไป2รอบ 🤣

กำหนด 25 ตค แต่นัดผ่า 15 ตค ขั้นมา 10-11 โลแล้วค่ะ