43 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่น้อยนะคะแม่ ดื่มน้ำเยอะๆ ปั้มครงเวลา เข้าเต้าบ่อยๆมาเยอะแน่ค่ะ

กินน้ำขิงกับอุ่นเยอะๆค่ะ-3 ลิตรต่อวัน ปั้มนมทุก 4 ชั่วโมงค่ะ

ส่งต่อคะ 2 กล่อง 180 รวมส่ง เหลือกล่องละ8ซอง ซื้อมา กล่องละ 140

พยามดื่มน้ำเยอะๆค่ะอย่างน้อยวันละ3ลิตรและกินน้ำขิงค่ะ

VIP Member

เยอะคะ แม่ต้องดื่มน้ำอุ่มเยอะๆค่ะ พักผ่อนให้เพียงพอ

บ้านนี้3วันยังไม่ถึงออนเลยค่ะ นี่ถือว่าเยอะมากแล้ว

เยอะยุนะคะ แม่บ้านนี้ปั้ม 8 รอบยังไม่ถึงออนซ์เลยค่ะ

เยอะมากๆเลยค่ะ ปั้มทุกๆ2-3ช.ม.เดี๋ยวก็เพิ่มขึ้นค่ะ

ได้เยอะกว่าบ้านนี้ตอนคลอดน้องได้3วันมากเลยค่ะ​

หัวปลีช่วยบำรุงน้ำนมหรืออินตพาลัมคร่าคุนแม่