31 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะแม่ น่ารักน่าชังมากเลยค่ะ คลอดก่อนกำหนดแต่น้ำหนักดีมากเลยนะคะ

คลอดไวดีจังค่ะแม่ บ้านนี้ก็รอลุ้นๆอยู่ค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​คุณแม่ แข็งแรง​ทั้งคู่​นะคะ​

เอ็นดูนะคะ แข็งแรงทั้งแม่ ทั้งลูกนะคะ ❤❤❤

ยินดีด้วยจ้าา แข็งแรงทั้งแม่และลูกน้าา

กำหนดเดียวกันเลยคะตอนนี้มีปวดเตือนคะ

ยินดีด้วยค่ะขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ

บ้านนี้กำหนดคลอดอีก2วันเงียบกริบ😂😂

ยังไม่ได้ตรวจค่ะ

ขอให้น้องแข็งแรง เลี้ยงง่ายนะคะ

เหมือนกันเลยค่ะ คลอดกำหนด 3299