12 ตอบกลับ

คลอด ก.ค.เหมือนกันค่ะ ของเราแพ้หนักมากค่ะจนตอนนี้ก็ยังมีอยู่ แต่ไม่ทุกวันเหมือนเดิม สู้ๆนะคะแม่เพื่อตัวเล็ก​ เข้าใจเลย ไม่รู้จะหายแพ้เมื่อไหร่เนาะ 😅

กค.เหมือนกัน ยังแพ้อยู่ ถ้าไม่กินยาแก้แพ้ จะอ้วกเช้า กับ กลางคืน

กำหนด 13 ก.ค 😊 ยังแพ้อยู่เหมือนกันคะ กินอะไรยากมากคะ ✌🏽✌🏽✌🏽

บ้านนี้24กค.ค่ะ ยังอวกช่วงเช้าทุกวัน 21w ผช.ค่ะแม่😍🤰 แต่สู้ค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ แฝดหญิง หายเเพ้เเล้วค่ะ

บ้านนี้ 2 ก.ค ค่ะ เพิ่งหายแพ้เมื่อช่วงปีใหม่นี่เอง😅

บ้านนี้ยังไม่หายแพ้เลยค่ะแม่

บ้านนี้ 22 w เลิกแพ้ตอนเข้าเดือนที่ 4 ได้ลูกสาวค่ะ

VIP Member

10ก.ค. ไม่มีอาการแพ้ท้องอะไรเลยค่ะ โชคดีมาก😊

บ้านนี้แพ้หนักกว่าตอนท้องอ่อนอีกค่ะ

บ้านนี้ 26 กค ยังไม่หายแพ้เลยค่ะ

บ้านคนแพ้ยันคลอดก็มีนะคะ