60 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ น้องน่าชังมากๆคะ ท้องนี้ห่างจากท้องแรกกี่ปีคะ ท้องสองใกล้คลอดเหมือนกันคะ แอบกังวลกลัวคลอดนานเหมือนท้องแรก

ท้องสองเราก็ปวดไม่นานนะรู้สึกปวดท้องถี่ๆทุก5นาทีไปถึงโรงพยาบาล 7 .15 ปากมดลูกเปิด8เซนนอนรอหมอมามาประมาณ8โมงเช้าคลอด8.52น.ไม่ปวดท้องนานเหมือนท้องแรกอายุห่างกัน11ปี

เมิ่ลกันเรยค่ะ ท้องแรกปวดนานทรมานมากเรยค่ะพอท้อง2ปวดไม่ถึง ชม. ค่ะคลอดเรย

ยินดีด้วยนะคะ❤️ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆโตไวๆค่ะ

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ขอให้​น้อง​แข็งแรง​ๆ​นะคะ​

ยินดีด้วยนะคะแม่ คลอดง่ายจังเลยค่ะ

VIP Member

ขอบคุณทุกคอมเม้นท์มากๆ เลยค่ะ😊😊

VIP Member

ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆจ้า

น่าชังมากยินดีด้วยนะค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ยินดีด้วนค่ะคุณแม่