62 ตอบกลับ

35 สัปดาห์ 5 วัน ยังไม่มีรอยแตกเลยค่ะ ทาครีมตั้งแต่ท้องสามเดือน😁

3กันยา ตูดลายก่อนเลย ส่วนท้องคันหนักมากคิดว่าน่าจะแตกเหมือนกัน

บ้านนี้ไม่เหลือที่ว่างเลย

TapFluencer

จริงมากเลยคิดว่าจะรอดแล้ว มามีรอยแตกตอนเข้าวีค 35,36 😆 จริงค่ะ

มาแตกโค้งสุดท้าย😂

37วีค ทีม ก.ย ลูกชาย เหมือนกันคะ ท้องสอง.ท้องแข็งบ่อยมากช่วงนีั

วันที่24สค.หมอนัดผ่าคลอดแล้วค่ะ

กำหนด​10กันยายน​ค่ะยังไม่มีแตกเพิ่มค่ะ​ มีแต่รอยคนแรกค่ะ

บ้านนี้เน้นทาครีมที่ท้องและต้นขาค่ะ สรุปแตกที่ต้นแขน😰

VIP Member

น้องเเข็งเเรงปลอดภัยก็พอ​ คลอดเเล้วค่อยว่ากันเนอะ

ใช่ค่ะแม่ขอแค่น้องแข็งแรงปลอดภัยก็พอ

5กันยา ลูกชายคนแรก กลับหัวแล้ว ท้องไม่แตก แตกที่ขาแทน

วันนี้ไปซาวด์มาน้องยอมกลับหัวแล้วค้าบบ

กำหนด2กันยาค่ะ ดูจากลายท้องตัวเองกลัวจะแตกแงแง🤣

ลูก4คน ท้องไม่แตกเลยค่ะ ทาด้วยน้ำมันมะกอกเองค่ะ