109 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ใช้ตัวนี้จ้า ดีจริง กลิ่นหอมอ่อนๆ

ใช้เหมือนกันค่ะ กลิ่นหอม

พึ่งซื้อม่ใช้ได้ 2 สัปดาห์ น่าจะยังไม่เห็นผล☺

ใช้อยู่เหมือนกันค่ะ ตอนนี้5เดือนยังไม่เเตก

ตอนนี้ใช้ยางนายุค่ะ ว่าจะลองใช้eveดีมั้ยคะ

ดีค่ะ หนูก็ใช้อยู่ตั้งแต่ท้องอ่อน จนตอนนี้จะสี่เดือนแล้วค่ะ จากที่ใช้แล้วชอบเลยเป็นตัวแทนเลย เพราะเราก็ใช้เองอยู่แล้ว แนะนำเลยค่ะ

ใช้อยู่ค่ะ ยังไม่แตกค่ะ แต่ท้องขาวขึ้นค่ะ

ใช้ กระปุกที่ 2 แล้วจ้า 19 Week ท้องไม่แตกลายเลย

ใช้อยู่ค่ะจะ 6 เดือนแล้วยังไม่มีรอยแตกค่ะ

แม่ใช่ตัวนี้ค่ะ แตกค่ะ แล้วแต่ผิวคนนะค่ะ

VIP Member

แม่ใช้อยู่ค่ะ... มาแอบแตกนิดๆ​ ตอน​ 35​ week.ค่ะ

ใช้อยู่ค่ะ ตอนนี้34w2dยังไม่มีรอยแตกเลยค่ะ